Mtaa Kwa Mtaa Blog

WANANCHI WATAKIWA KUZINGATIA UJENZI WA CHOO BORA

Kaimu Mganga Mkuu wa Serikali, Prof Ayoub Magimba, akizungumza na wadau mbalimbali  wa afya  juu ya Ujenzi wa vyoo bora hauna budi kuzingatia mahitaji muhimu ya mtoto wa kike hasa anapokuwa kwenye hedhi kutokana na takataka zinazotokana na hedhi ni taka hatarishi ni vyema zikadhibitiwa hayo yamesemwa katika mkutano wa  kujadili suala la hedhi salama, leo jijini Dar es Salaam.
Wadau mbalimbali  wa afya wakimsikiliza Kaimu Mganga Mkuu wa Serikali, Prof Ayoub Magimba katika  mkutano wa kujadili suala la hedhi salama, leo jijini Dar es Salaam.
Wadau mbalimbali  wa afya wakiwa katika mkutano huo leo jijini Dar es Salaam.
 Picha na Emmanuel Massaka,Globu ya jamii
Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget