Mtaa Kwa Mtaa Blog

WANAFUNZI WA SHULE YA SEKONDANI DIS WATEMBELEA KITUO CHA UWEKEZAJI NCHINI KUJIFUNZA

 Kaimu Mkurugenzi Mtendaji wa Kituo cha Uwekezaji nchini (TIC), Clifford Tandari (katikati) akiwa katika picha ya pamoja na baadhi ya wanafunzi wa kidato cha tano na sita wa Shule ya Sekondari ya Dar es salaam Independent (DIS), wanaosomea masomo ya biashara ambao walitembelea kituo hicho ili kujifunza maswala mbali mbali yanayohusu uwekezaji. wengine pichani ni wafanyakazi wa kituo hicho.
Afisa Uhamasishaji na Uwekezaji wa Kituo cha Uwekezaji nchini (TIC), Latifa Kigoda akifafanua jambo kwa baadhi ya wanafunzi wa kidato cha tano na sita wa Shule ya Sekondari ya Dar es salaam Independent (DIS), wanaosomea masomo ya biashara ambao walitembelea kituo hicho ili kujifunza maswala mbali mbali yanayohusu uwekezaji.
 Meneja wa Uhusiano na Mawasiliano wa Kituo cha Uwekezaji nchini (TIC), Pendo Gondwe akifafanua jambo kwa baadhi ya wanafunzi wa kidato cha tano na sita wa Shule ya Sekondari ya Dar es salaam Independent (DIS), wanaosomea masomo ya biashara ambao walitembelea kituo hicho ili kujifunza maswala mbali mbali yanayohusu uwekezaji.
Meneja wa Uhusiano na Mawasiliano wa Kituo cha Uwekezaji nchini (TIC), Pendo Gondwe akiwaonyesha wanafunzi hao, moja ya vyeti vinayotolewa na TIC kwa muwekezaji anayekamilisha taratibu zote za kuwekeza nchini.

Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget