Mtaa Kwa Mtaa Blog

TAIFA STARS WAJIFUA UWANJA WA TAIFA ZIMBABWE

Wachezaji wa kikosi cha timu ya soka cha Taifa, Taifa Stars Mbwana Sammata (kushoto)  na Thomas Ulimwengu wakijadiliana jamabo wakati wa mazoezi ya timu hiyo katika uwanja wa Taifa Zimbabwe, Harare jana.
Wachezaji wa kikosi cha timu ya soka cha Taifa, Taifa Stars 
Wachezaji wa kikosi cha timu ya soka cha Taifa, Taifa Stars wakiwa mazoezini mjini Harare, Zimbabwe
Kocha Mkuu wa Stars, Charles Bonoifas Mkwasa ( kushoto ) akiwapa maelekezo wasaidizi wake
Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget