Mtaa Kwa Mtaa Blog

MWILI WA MZEE JOSEPH MUNGAI WAAGA LEO JIJINI DAR, RAIS DKT. MAGUFULI AWAONGOZA WAOMBOLEZAJI KUTOA HESHIMA ZA MWISHO

 Rais Dkt. John Pombe Magufuli, akiwasili kwenye Ukumbi wa Karimjee kulikofanyika shughuli ya kuaga mwili wa Mzee Joseph Mungai, aliewahi kuwa Waziri katika Wizara mbalimbali za Serikali ya Jamhuri ya Muungano kuanzia Awamu ya kwanza mpaka ya nne, ulioagwa leo Jijini Dar es salaam.
Rais Dkt. John Pombe Magufuli akisalimiana na viongozi mbalimbali waliohudhulia shughuli ya kuaga mwili wa Mzee Joseph Mungai, aliewahi kuwa Waziri katika Wizara mbalimbali za Serikali ya Jamhuri ya Muungano kuanzia Awamu ya kwanza mpaka ya nne, ulioagwa leo Jijini Dar es salaam.
Rais Dkt. John Pombe Magufuli pamoja na waombolezaji wengine wakiwa tayari kwa kutoa heshima za mwisho kwa mwili wa Mzee Joseph Mungai, aliewahi kuwa Waziri katika Wizara mbalimbali za Serikali ya Jamhuri ya Muungano kuanzia Awamu ya kwanza mpaka ya nne, ulioagwa leo Jijini Dar es salaam.
Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, William Lukuvi akitoa taarifa ya awali na kutoa muongozo wa namna shughuli ya kuaga inavyotakiwa kufanyika.
Mtoto Mkubwa wa Marehemu Mzee Joseph Mungai, Jimmy Mungai akisoma wasifu wa Marehemu Baba yake, wakati wa shughuli ya kuaga mwili wake, iliyofanyika kwenye Ukumbi wa Karimjee, Jijini Dar es salaam leo. Mwili wa Mzee Mungai unataraji kusafirishwa kwenyo kwenye Mufingi Mkoani Iringa kwa mazishi.
Rais Dkt. John Pombe Magufuli (wa nne kushoto), Rais Mstaafu wa awamu ya tatu, Mh. Benjamin Mkapa (wa tatu kushoto), Makamu wa Rais Mstaafu, Dkt. Mohamed Gharib Bilal (wa tatu kulia), Waziri Mkuu Mstaafu, Fredrick Sumaye (kushoto), Mke wa Rais Mstaafu wa awamu ya nne, Mama Salma Kikwete (kulia) pamoja na viongozi wengine wakifatilia wasifu wa Marehemu Mzee Mungai, uliokuwa ukisomwa na Mtoto wake Mkubwa, Jimmy Mungai.

Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Kimataifa na Kikanda, Balozi Dkt. Augustine Mahiga akitoa salamu za rambirambi kwa niaba ya Serikali, wakati wa Shughuli za kuaga mwili wa Mzee Joseph Mungai, aliewahi kuwa Waziri katika Wizara mbalimbali za Serikali ya Jamhuri ya Muungano kuanzia Awamu ya kwanza mpaka ya nne, ulioagwa leo Jijini Dar es salaam.


Rais Dkt. John Pombe Magufuli akitoa heshima za mwisho kwa mwili wa Marehemu Mzee Joseph Mungai, aliewahi kuwa Waziri katika Wizara mbalimbali za Serikali ya Jamhuri ya Muungano kuanzia Awamu ya kwanza mpaka ya nne, ulioagwa leo katika ukumbi wa Karimjee Jijini Dar es salaam.

Rais Dkt. John Pombe Magufuli akimpa pole mjane wa Marehemu Mzee Joseph Mungai.
Rais Mstaafu wa awamu ya tatu, Mh. Benjamin Mkapa akitoa heshima za mwisho kwa mwili wa Marehemu Mzee Joseph Mungai, aliewahi kuwa Waziri katika Wizara mbalimbali za Serikali ya Jamhuri ya Muungano kuanzia Awamu ya kwanza mpaka ya nne, ulioagwa leo katika ukumbi wa Karimjee Jijini Dar es salaam.
Makamu wa Rais Mstaafu, Dkt. Mohamed Gharib Bilal akitoa heshima za mwisho kwa mwili wa Marehemu Mzee Joseph Mungai, aliewahi kuwa Waziri katika Wizara mbalimbali za Serikali ya Jamhuri ya Muungano kuanzia Awamu ya kwanza mpaka ya nne, ulioagwa leo katika ukumbi wa Karimjee Jijini Dar es salaam.

Waziri Mkuu Mstaafu, Jaji Joseph Wariomba akitoa heshima za mwisho kwa mwili wa Marehemu Mzee Joseph Mungai, aliewahi kuwa Waziri katika Wizara mbalimbali za Serikali ya Jamhuri ya Muungano kuanzia Awamu ya kwanza mpaka ya nne, ulioagwa leo katika ukumbi wa Karimjee Jijini Dar es salaam.
Waziri Mkuu Mstaafu, Fredrick Sumaye akitoa heshima za mwisho kwa mwili wa Marehemu Mzee Joseph Mungai, aliewahi kuwa Waziri katika Wizara mbalimbali za Serikali ya Jamhuri ya Muungano kuanzia Awamu ya kwanza mpaka ya nne, ulioagwa leo katika ukumbi wa Karimjee Jijini Dar es salaam.
Mwenyekiti wa Tume ya Uchaguzi, Jaji Damian Lubuva akitoa heshima za mwisho kwa mwili wa Marehemu Mzee Joseph Mungai, aliewahi kuwa Waziri katika Wizara mbalimbali za Serikali ya Jamhuri ya Muungano kuanzia Awamu ya kwanza mpaka ya nne, ulioagwa leo katika ukumbi wa Karimjee Jijini Dar es salaam.
Katibu Mkuu Kiongozi, Balozi John Kijazi akitoa heshima za mwisho kwa mwili wa Marehemu Mzee Joseph Mungai, aliewahi kuwa Waziri katika Wizara mbalimbali za Serikali ya Jamhuri ya Muungano kuanzia Awamu ya kwanza mpaka ya nne, ulioagwa leo katika ukumbi wa Karimjee Jijini Dar es salaam.
Mke wa Rais Mstaafu wa awamu ya nne, Mama Salma Kikwete akitoa heshima za mwisho kwa mwili wa Marehemu Mzee Joseph Mungai, aliewahi kuwa Waziri katika Wizara mbalimbali za Serikali ya Jamhuri ya Muungano kuanzia Awamu ya kwanza mpaka ya nne, ulioagwa leo katika ukumbi wa Karimjee Jijini Dar es salaam.
Baadhi ya viongozi waliowahi kufanya kazi pamoja na Marehemu Mzee Mungai wakitoa heshima za mwisho kwa mwili wake, ulioagwa leo katika ukumbi wa Karimjee Jijini Dar es salaam.
Mzee Chrisant Mzindakaya akilia kwa uchungu baada ya kuona mwili wa rafiki yake.

Familia ya Marehemu.










Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget