Mtaa Kwa Mtaa Blog

MKUU WA MKOA AWASHIRIKISHA VIONGOZI WA DINI KUKAGUA UJENZI UWANJA WA NDEGE WA SONGWE

 Mkuu wa Mkoa wa Mbeya Amos Makalla leo amefunga na na viongozi wa dini kukagua ujenzi wa uwanja wa Ndege wa kimataifa was Songwe na kupata maelezo YA uendeshaji wa shughuli ktk uwanja huo
 Mkuu wa Mkoa wa Mbeya Amos Makalla leo amefunga na na viongozi wa dini kukagua ujenzi wa uwanja wa Ndege wa kimataifa was Songwe na kupata maelezo YA uendeshaji wa shughuli ktk uwanja huo
 Uwanja huo ni mkubwa na una uwezo wa Ndege kubwa kama Airbus kutua na Ndege za mizigo zenye uwezo wa kubeba tani 500 hivyo itasaidia kusafirisha Maua , matunda   Na mbogamboga nje YA nchi moja kwa moja kutokea uwanja wa Ndege Songwe
Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget