Mtaa Kwa Mtaa Blog

NGOMA MPYA MTAANI: ICHEKI HAPA

Msaniii wa mziki wa kizazi kipya kutoka jijini Arusha @Jerry_Latino Ametoa Video mpya ya wimbo wake unaokwenda kwa jina la Elerii ikiwa ni kwa Lugha ya Kimeru ikimaanisha pesa nyimbo hiyo imetengenezwa south Africa Studio za Path Record na kumalizikia Hapa Arusha Tanzania katika studio za Cukaz beat International chini ya Producer Justine cuka

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget