Mtaa Kwa Mtaa Blog

HIVI NDIVYO MDAU ABRAHAM MOSSI NA RACHEL KISSUI WALIVYOAMUA KUKIKACHA CHAMA MAARUFU CHA MAKAPERA

 Bw. Harusi Abraham Mossi na Mkewe Bi. Rachel Kissui wakiingia Kanisani tayari kwa Ibada ya Ndoa yao iliyofungwa katika Kanisa la Katoriki la Mtakatibu Isidori Bakanja, Parokia ya Boko Jijini Dar es salaam, mwishoni mwa wiki.
 Maharusi wakiwaongoza ndugu na jamaa waliofika kushuhudia ndoa yao, kuongia kanisani.
 Maharusi na wapambe wao.
 Ibada kabla ya ndoa.
 Wadau.
 "Abraham Mossi umekubali kumuoa Rachel Kissui?"
"Rachel Kissui umekubali kuolewa na Abraham Mossi?"
 Bw. Harusi akimvisha pete mkewe.
 Mke akimvisha pete mumewe.
"Sasa ni mwili mmoja" Abraham na Rachel mwanzo mwisho....
 Tabasamu la nguvu baada ya kumamilisha tendo muhimu katika maisha.
 Hapo viti??
 Bw. Harusi Abraham Mossi akimwaga wino, kwa muongozo wa Padri humu mamsapu wake akimshuhudia.
 Bi. Harusi Rachel Kissui akimwaga wino pia.
 "Unajua nini My Wife, leo ni bonge la siku kwetu"
 Kicheki cha kiaina.
 Maharusi na Familia zao.

 Kamati maalum iliyosimamia vitengo vyote katika harusi hiyo





















Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget