Post a Comment

kaka ubarikiwe sana sijui ulijuwaje kama nilikuwa na hamu ya kuona mji wa Arusha niliyoumisi siku nyingi sana nimefaidi sana niko nje ya nchi kwa muda sasa nalitokea Arusha kitu kimoja tu umesahau kutuandikia majina ya hizo mitaa maana ramani zimeshabadilika pamejengwa sana mji wa ARUSHA athorwise you do good job tembelea sanawari utuwekee picha za sanawari ya chini na ya juu ubarikiwe sana bila kusahau mianzini napenda sana kutembelea blog yako big up

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget